ทำบัตรประชาชนลูกหาย

โดย: ผู้ปกครอง เด็กชายปิติพันธ์ ดอกแก้ว [IP: 171.5.232.xxx]
เมื่อ: 2016-05-15 20:59:59
พอดีลูกทำบัตรประชาชนหายครับคือลูกผมบอกว่าตอนเช้าวันพุธที่ผ่านมาเนี้ยก็ยังเห็นบัตรประชาชนอยู่ในกระเป๋าแต่พอพักกลางวันลูกหยิบกระเป๋าจะไปซื้อกับข้าวกินแล้วลูกผมเห็นว่าบ่มีบัตรประชาชนอยู่ในนั้นแล้วคือลูกผมจำรหัสบัตรประชาชนบ่ได้ด้วยเพราะจะเอาไปสมัคกิจกรรมลดเวลาเรียนเพิ่มเวลารู้ในบัตรจะบอกชื่อหนาครับเป็นของ เด็กชายปิติพันธ์ ดอกแก้ว ถ้าหาเจอตอนนี้เนี้ยก็ส่งรูปมาก่อนก็ได้หนาครับ

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 2,128,368